Tủ Rack 6U D400 ATC6U400 (tủ khối hàn liền)
Mã SP: 04119544 Hãng SX: Bảo hành:
Vui lòng gọi
Tủ Rack 6U D400, kích thước 320×550×400 mm, chuẩn 19", tản nhiệt 120mm, cửa lưới 90%, lắp switch, camera, Wi-Fi, ổ điện 6 lỗ.
Vui lòng gọi
Sản phẩm chính hãng
Hàng mới 100%