Tủ Rack 32U D800 ATC32U800 (tủ ráp)
Mã SP: 04117843 Hãng SX: Bảo hành:
Vui lòng gọi
Tủ rack 32U D800, kích thước 1600×600×800mm, thép 1.2–2mm, cửa lưới thoáng 90%, chuẩn rack 19 inch cho hệ thống mạng.
Vui lòng gọi
Sản phẩm chính hãng
Hàng mới 100%