Tủ Rack 36U D600 ATC36U600 (tủ ráp)
Mã SP: 04113669 Hãng SX: Bảo hành:
Vui lòng gọi
Tủ rack 36U cao 1800mm, sâu 600mm, thép 1.2–2.0mm, cửa lưới thoáng 90%, chịu tải lớn, chuẩn rack 19 inch, tản nhiệt hiệu quả.
Vui lòng gọi
Sản phẩm chính hãng
Hàng mới 100%