Tủ Rack 9U D500 ATC9U500 (tủ khối hàn liền)
Mã SP: 04119343 Hãng SX: Bảo hành:
Vui lòng gọi
Tủ Rack 9U D500 treo tường, chuẩn Rack 19 inch, kích thước 450×550×500 mm, tôn mạ kẽm 1–1.2 mm, kèm quạt và ổ điện 6 lỗ.
Vui lòng gọi
Sản phẩm chính hãng
Hàng mới 100%