Tủ Rack 15U D800 ATC15U800 (tủ ráp)
Mã SP: 04112037 Hãng SX: Bảo hành:
Vui lòng gọi
Tủ rack 15U D800 chuẩn 19 inch, cao 750 mm, sâu 800 mm, thép mạ kẽm 1–1.2 mm, thanh 1.5 mm, chịu tải tốt, có quạt và bánh xe.
Vui lòng gọi
Sản phẩm chính hãng
Hàng mới 100%