Tủ mạng Rack 27U TCN-27U1000-E
Mã SP: 04691601 Hãng SX: TCNet Bảo hành: 3 năm cho Thân tủ, 1 năm cho Phụ kiện
5.629.000 VND
Tủ Rack 27U sâu 1000mm, rộng 600mm, có bánh xe, 2 ốp tháo rời, cửa lưới, quạt 120mm, ổ điện 6 lỗ, dễ di chuyển và bảo trì.
Tủ mạng Rack 27U TCN-27U1000-E
5.629.000 VND
Sản phẩm chính hãng
Hàng mới 100%