Tủ mạng treo tường Wall Mount Rack 15U TCN-15WM-E-D800
Mã SP: 04699778 Hãng SX: TCNet Bảo hành: 3 năm cho Thân tủ, 1 năm cho Phụ kiện
2.002.000 VND
Tủ rack treo tường 15U sâu 800mm, kích thước 750×600×600mm, hàn liền chắc chắn, kèm quạt 120mm, ổ điện 3 lỗ và ốc M6.
2.002.000 VND
Sản phẩm chính hãng
Hàng mới 100%