Tủ mạng Rack 19 inch 12U TCN-12U600-C
Mã SP: 04693999 Hãng SX: TCNet Bảo hành: 3 năm cho Thân tủ, 1 năm cho Phụ kiện
2.145.000 VND
Tủ rack 12U sâu 600mm, thép dày 1.0mm – 1.5mm, cửa lưới/mica, có quạt nóc, ổ điện 4 port, bánh xe khóa, phù hợp hệ thống mạng nhỏ.
2.145.000 VND
Sản phẩm chính hãng
Hàng mới 100%