Tủ mạng Rack 42U TCN-42U800-E
Mã SP: 04697035 Hãng SX: TCNet Bảo hành: 3 năm cho Thân tủ, 1 năm cho Phụ kiện
8.294.000 VND
Tủ rack 42U chuẩn 19”, kích thước 2020×600×800mm, cửa lưới trước sau, 2 quạt 120mm, ổ điện 6 lỗ, có bánh xe di chuyển.
Tủ mạng Rack 42U TCN-42U800-E
8.294.000 VND
Sản phẩm chính hãng
Hàng mới 100%