Tủ Rack 6U D500 ATC6U500 (tủ khối hàn liền)
Mã SP: 04112815 Hãng SX: Bảo hành:
Vui lòng gọi
Tủ Rack 6U, cao 320 mm, sâu 500 mm, rộng 550 mm, thép 1.0 mm, cửa lưới thoáng 90%, tích hợp quạt tản nhiệt và ổ điện.
Vui lòng gọi
Sản phẩm chính hãng
Hàng mới 100%