Màn hình vi tính 40 inch LG UltraFine 40U990A-W
Mã SP: 77633017 Hãng SX: LG Bảo hành: 24 tháng
Vui lòng gọi
- Màn hình 40 inch độ phân giải 5K2K siêu rộng.
- Độ phân giải 5120x2160 hiển thị cực kỳ sắc nét chuyên nghiệp.
- Tấm nền Nano IPS Black cho màu đen sâu hơn và chân thực hơn.
- Tần số quét 120Hz cho chuyển động mượt mà khi làm việc.
- Thời gian phản hồi 5ms giảm bóng mờ khi hiển thị nội dung.
- Loa kép 10W x2 cho âm thanh rõ ràng sống động mạnh mẽ.
Vui lòng gọi
Sản phẩm chính hãng
Hàng mới 100%