Màn hình vi tính 27 inch LG 27U631A-B
Mã SP: 08034772 Hãng SX: LG Bảo hành: 24 tháng
Vui lòng gọi
- Màn hình 27 inch QHD (2560x1440), hiển thị sắc nét sống động.
- Tấm nền IPS góc nhìn rộng, màu sắc đồng đều tự nhiên.
- Tần số quét 100Hz cho trải nghiệm mượt mà hơn khi sử dụng.
- Độ phủ màu sRGB 99% hiển thị màu sắc chính xác chân thực.
- Kết nối USB-C hỗ trợ truyền hình ảnh và cấp nguồn 15W.
- Thiết kế viền mỏng 3 cạnh tối ưu không gian hiển thị.
Vui lòng gọi
Sản phẩm chính hãng
Hàng mới 100%