Tủ Rack 32U D600 ATC32U600 (tủ ráp)
Mã SP: 04118622 Hãng SX: Bảo hành:
Vui lòng gọi
Tủ rack 32U kích thước 1600×600×600mm, cửa lưới thoáng 90%, thép 1.2–2.0mm sơn tĩnh điện, chuẩn 19”, chịu tải lớn, đi cáp tiện lợi.
Vui lòng gọi
Sản phẩm chính hãng
Hàng mới 100%