Tủ mạng Rack 19 inch 27U TCN-27U800W800-B
Mã SP: 04694074 Hãng SX: TCNet Bảo hành: 3 năm cho Thân tủ, 1 năm cho Phụ kiện
7.605.000 VND
Tủ rack 27U sâu 800mm, khung thép 1.5–2.0mm, cửa lưới trước sau, 2 quạt tản nhiệt, ổ điện Lioa 6 port cho hệ thống mạng.
7.605.000 VND
Sản phẩm chính hãng
Hàng mới 100%