Tủ mạng Rack 32U TCN-32U800-E
Mã SP: 04693691 Hãng SX: TCNet Bảo hành: 3 năm cho Thân tủ, 1 năm cho Phụ kiện
6.370.000 VND
Tủ rack 32U, cao 1600mm, rộng 600mm, sâu 800mm, có bánh xe, 2 ốp bên tháo rời, cửa lưới và quạt tản nhiệt 120x120mm.
Tủ mạng Rack 32U TCN-32U800-E
6.370.000 VND
Sản phẩm chính hãng
Hàng mới 100%