Rack Power Distribution Unit Vietrack VRP206-MCB32
Mã SP: 04795243 Hãng SX: VietRack Bảo hành:
Vui lòng gọi
Thanh phân phối nguồn PDU 6 ổ cắm C13, dòng 32A, điện áp 250V, tích hợp MCB 2 cực, vỏ nhôm an toàn, phù hợp tủ rack 19”.
Vui lòng gọi
Sản phẩm chính hãng
Hàng mới 100%