PoE Power Supply WINTOP YT-65W52V1.25A-POE
Mã SP: 04572891 Hãng SX: Bảo hành:
270.000 VND ( Đã bao gồm VAT)
Bộ nguồn PoE 65W, đầu ra 52V–1.25A, cung cấp nguồn ổn định cho switch PoE 4 cổng, phù hợp hệ thống camera và mạng nhỏ.
270.000 VND (Đã bao gồm VAT)
Sản phẩm chính hãng
Hàng mới 100%