Hỗ trợ kinh doanh

Ms. Tuyết: 0915 762 088
Ms. Linh: 0918 489 013
Ms. Nhi: 0918 891 771
Ms. Oanh: 0918 489 023
Ms. Quỳnh: 028-7300 1535
Ms. Thảo: 028-3588 6355
Ms. Lê: 0916 514 469
Ms. Vân: 0914 801 001

Hỗ trợ bảo hành kỹ thuật

(028) 73 00 20 49

Chăm sóc khách hàng

0916 287 068

Multi-mode SFP Optical Transceiver APTEK APSM1185

Trang Chủ >> Thiết bị mạng >> Thiết bị mạng APTEK >> Multi-mode SFP Optical Transceiver APTEK APSM1185
Mã số:04351788
Multi-mode SFP Optical Transceiver APTEK APSM1185

Multi-mode SFP Optical Transceiver APTEK APSM1185

- Tốc độ truyền dữ liệu: 1.25Gbps.

- Loại tín hiệu: Multi-Mode.

- Bước sóng phát Tx: 850 nm.

- Bước sóng thu Rx: 850 nm.

- Khoảng cách truyền dữ liệu: 550 mét.

- Sử dụng 2 sợi cáp để truyền dữ liệu.

- Hỗ trợ DDM.

- DDM (Digital Diagnostics Monitoring) là chẩn đoán giám sát kỹ thuật số, là một công nghệ được sử dụng trong SFP thu/ phát được sử dụng để cung cấp cho người dùng khả năng theo dõi các thông số thời gian thực của các module quang đang hoạt động. 

- DDM được hiển thị thông qua những số liệu như: Công suất ngõ ra quang, công suất đầu vào quang, dòng điện phân cực laser và điện áp cung cấp thu phát, v.v.

- Bảo hành: 12 tháng.

Giá: 336.000 VND

Số lượng :

Thêm vào giỏ Mua ngay


Chia se tren Facebook
Sản phẩm liên quan

Tel:(028) 7300 1535
Showroom:92K Nguyễn Thái Sơn - Phường 3 - Q.Gò Vấp - Tp.HCM
Website:www.sieuthivienthong.com
Email:info@sieuthivienthong.com