Tủ mạng Rack 12U TCN-12U600-E
Mã SP: 04699461 Hãng SX: TCNet Bảo hành: 3 năm cho Thân tủ, 1 năm cho Phụ kiện
1.482.000 VND
Tủ rack 12U sâu 600mm, chuẩn 19 inch, có bánh xe, 1 quạt tản nhiệt 120mm, ổ điện 3 lỗ, kèm 12 bộ ốc M6 cho hệ thống mạng.
Tủ mạng Rack 12U TCN-12U600-E
1.482.000 VND
Sản phẩm chính hãng
Hàng mới 100%