PoE Power Supply WINTOP YT-120W52V2.3A-POE
Mã SP: 04577837 Hãng SX: Bảo hành:
432.000 VND ( Đã bao gồm VAT)
Bộ nguồn 52V–2.3A công suất 119.6W, tối ưu cho switch PoE 8 cổng, cung cấp nguồn ổn định và bền bỉ cho hệ thống mạng.
432.000 VND (Đã bao gồm VAT)
Sản phẩm chính hãng
Hàng mới 100%