Màn hình vi tính 29 inch LG UltraWide 29U531A-W
Mã SP: 27684632 Hãng SX: LG Bảo hành: 24 tháng
Vui lòng gọi
- Màn hình UltraWide 29 inch độ phân giải WFHD sắc nét.
- Tấm nền IPS cho màu sắc chuẩn xác và ổn định.
- Tần số quét 100Hz hiển thị mượt khi chơi game FPS hơn.
- Cổng USB-C đa năng truyền dữ liệu và hình ảnh.
- Loa kép MaxxAudio 5W cho âm thanh sống động.
- Thiết kế viền mỏng 3 cạnh hiện đại, tối ưu bàn làm việc.
Vui lòng gọi
Sản phẩm chính hãng
Hàng mới 100%