Fiber patch cord LC/SC Multi-mode OM2 50/125µm DINTEK (3 mét) (2104-15001)

Trang Chủ >> Cáp mạng và phụ kiện >> Cáp-phụ kiện Dintek >> Fiber patch cord LC/SC Multi-mode OM2 50/125µm DINTEK (3 mét) (2104-15001)
Mã số:11038917
Fiber patch cord LC/SC Multi-mode OM2 50/125µm DINTEK (3 mét) (2104-15001)

Fiber patch cord LC/SC Multi-mode OM2 50/125µm DINTEK (3 mét) (2104-15001)

- Part number: 2104-15001

- Fiber patch cord: OM2 (50/125µm).

- Fiber Count: Duplex.

- Polish: PC.

- Connector Type: LC/SC.

- Length: 3m.

- Jacket: PVC.

- Made in Taiwan.

 

Giá: 260.000 VND (Đã bao gồm VAT)

Số lượng :

Thêm vào giỏ Mua ngay


Chia se tren Facebook
Sản phẩm liên quan

Tel:(028) 7300 1535
Showroom:92K Nguyễn Thái Sơn - Phường 3 - Q.Gò Vấp - Tp.HCM
Website:www.sieuthivienthong.com
Email:info@sieuthivienthong.com