Hỗ trợ kinh doanh

Ms. Linh: 0918 489 013
Ms. Lê: 0916 514 469
Ms. Tuyết: 0915 762 088
Ms. Oanh: 0918 489 023
Ms. Quỳnh: 028-7300 1535
Ms. Thảo: 028-3588 6355
Ms. Vân: 0914 801 001
Ms. Nhi: 0918 891 771

Chăm sóc khách hàng

0916 287 068

4-Port GE PoE + 1-Port Giga Uplink + 1-Port SFP Switch HASIVO S600P-4G-1TS

Trang Chủ >> Thiết bị mạng >> Thiết bị mạng HASIVO >> 4-Port GE PoE + 1-Port Giga Uplink + 1-Port SFP Switch HASIVO S600P-4G-1TS
Mã số:04662275
4-Port GE PoE + 1-Port Giga Uplink + 1-Port SFP Switch HASIVO S600P-4G-1TS

4-Port GE PoE + 1-Port Giga Uplink + 1-Port SFP Switch HASIVO S600P-4G-1TS

- Switch mạng PoE S600P-4G-1TS, hỗ trợ 4 cổng GE 10/100/1000 POE, 1 cổng SFP và cổng Giga Uplink.

- Công suất: Max. 80W.

- Băng thông: 16Gbps.

Đặc tính kỹ thuật

Model S600P-4G-1TS
Product Full Gigabit 5+1 PoE Switch
Fixed Port 4x10/100/1000Base-TX  PoE port(Data/Power)
1x10/100/1000Base-TX uplink RJ45 port (Data)
1x1000M SFP
PoE Ports 1-4 port supports PoE  (first port outputs HiPoE_60W)
Network Protocol IEEE 802.3
IEEE 802.3i 10BASE-T
IEEE 802.3u 100BASE-TX
IEEE 802.3ab1000BASE-T 
IEEE 802.3z 1000BASE-X
IEEE 802.3x
IEEE 802.3af/at
PoE Standard IEEE802.3af/at
Port Specification 10/100/1000BaseT(X) Auto
Transmission Mode Store and Forward(full wirespeed)
Bandwidth 16Gbps 
Packet Forwarding 8.64Mpps
MAC Address 2K
Buffer 2.5M
Transmission Distance 10BASE-T: Cat3,4,5 UTP(≤250 meter)
100BASE-TX: Cat5 or later UTP(150 meter)
1000BASE-TX: Cat6 or later UTP(150 meter)
1000BASE-SX: 62.5μm/50μm MMF(2m~550m)
1000BASE-LX: 62.5μm/50μm MM(2m~550m) or 10μm SMF(2m~5000m)
Power Pin Default 1/2(+), 3/6(-); Optional order 4/5(+), 7/8(-)
Single port power Average 15.4W; MAX 30W
Total power/Input voltage MAX 80W (AC100-240V 50/60H)
Watt Standby Power Consumption: ≤5W
LED Indicator Power:Power LED (over-power LED)
Uplink:(Link LED=10/100M Link, 1000M=Gigabit Link)
Port: (Orange=PoE Link+Green=Link LED)
Power Input Built-in power AC: 100~240V/50-60Hz 1A
Operating Temperature/Humidity -10~+55°C; 5%~90% RH Non coagulation
Storage Temperature/Humidity -40~+75°C; 5%~95% RH Non coagulation
Product size/Packing size(LxWxH) 190mmx130mmx35mm
305mmx205mmx55mm
N.W/G.W (kg) 0.6kg/0.9kg

- Sản xuất tại Trung Quốc.

- Bảo hành: 12 tháng.

 

Giá: 1.810.000 VND

4-Port GE PoE + 1-Port Giga Uplink + 1-Port SFP Switch HASIVO S600P-4G-1TS
Tặng ngay 50.000 đồng

Số lượng :

Thêm vào giỏ Mua ngay


Chia se tren Facebook
Sản phẩm liên quan

Tel:(028) 7300 1535
Showroom:92K Nguyễn Thái Sơn - Phường 3 - Q.Gò Vấp - Tp.HCM
Website:www.sieuthivienthong.com
Email:info@sieuthivienthong.com