Hỗ trợ kinh doanh

Ms. Linh: 0918 489 013
Ms. Lê: 0916 514 469
Ms. Tuyết: 0915 762 088
Ms. Oanh: 0918 489 023
Ms. Quỳnh: 028-7300 1535
Ms. Thảo: 028-3588 6355
Ms. Vân: 0914 801 001
Ms. Nhi: 0918 891 771

Chăm sóc khách hàng

0916 287 068

24-Port GE PoE + 4-Port Combo Switch HASIVO S5800P-24G-4TC

Trang Chủ >> Thiết bị mạng >> Thiết bị mạng HASIVO >> 24-Port GE PoE + 4-Port Combo Switch HASIVO S5800P-24G-4TC
Mã số:04666038
24-Port GE PoE + 4-Port Combo Switch HASIVO S5800P-24G-4TC

24-Port GE PoE + 4-Port Combo Switch HASIVO S5800P-24G-4TC

- Switch mạng PoE S5800P-24G-4TC, hỗ trợ 24 cổng Gigabit POE và 4 cổng COMBO.

- Công suất: 400W.

- Băng thông: 56Gbps.

Đặc tính kỹ thuật

Model S5800P-24G-4TC
Product Full Gigabit 24+4 PoE Switch
Fixed Port 24x10/100/1000Base-TX PoE port (Data/Power)
4x COMBO
PoE Ports 1-24 port supports PoE (optional first port outputs HiPoE_60W)
Network Protocol IEEE 802.3
IEEE 802.3i 10BASE-T
IEEE 802.3u100BASE-TX
IEEE 802.3ab 1000BASE-T
IEEE 802.3x
IEEE 802.3z 1000BASE-X
IEEE 802.3af/at
PoE Standard IEEE802.3af/at
Port Specification 10/100/1000BaseT (X) Auto
Transmission Mode Store and Forward (full wirespeed)
Bandwidth 56Gbps 
Packet Forwarding 40.32Mpps
MAC Address 8K
Buffer 4.1M
Transmission Distance 10BASE-T: Cat3,4,5 UTP(≤250 meter)
100BASE-TX: Cat5 or later UTP(150 meter)
1000BASE-TX: Cat6 or later UTP(150 meter)
1000BASE-SX: 62.5μm/50μm MMF(2m~550m)
1000BASE-LX: 62.5μm/50μm MM(2m~550m) or 10μm SMF(2m~5000m)
Power Pin Default 1/2(+), 3/6(-); Optional order 4/5(+), 7/8(-)
Single port power Average 15.4W; MAX 30W  
Total power/Input voltage MAX 400W (AC100-240V 50/60HZ)
Watt Standby Power Consumption: ≤30W
LED Indicator PWR: Power LED(optional over-power LED)
1-25: (Link LED=10/100M Link, 1000M=Gigabit Link)
26-28: (COMBO LED)
Power Input Built-in power AC: 100~240V/50-60Hz/1A
Operating Temperature/Humidity -10~+55°C; 5%~90% RH Non coagulation
Storage Temperature/Humidity -40~+75°C; 5%~95% RH Non coagulation
Product size (LxWxH) 440mm x 290mm x 45mm
N.W (kg) 3.5kg

- Sản xuất tại Trung Quốc.

- Bảo hành: 12 tháng.

Giá: 9.060.000 VND

Số lượng :

Thêm vào giỏ Mua ngay


Chia se tren Facebook
Sản phẩm liên quan

Tel:(028) 7300 1535
Showroom:92K Nguyễn Thái Sơn - Phường 3 - Q.Gò Vấp - Tp.HCM
Website:www.sieuthivienthong.com
Email:info@sieuthivienthong.com