Module quang QSFP+ 40G WINTOP YT-QSFP+-LR4-PSM

Trang Chủ >> Chuyển đổi Quang-điện >> SFP Transceiver WINTOP >> Module quang QSFP+ 40G WINTOP YT-QSFP+-LR4-PSM
Mã số:03123996
Module quang QSFP+ 40G WINTOP YT-QSFP+-LR4-PSM

Module quang QSFP+ 40G WINTOP YT-QSFP+-LR4-PSM

- Khoảng cách truyền cáp quang: 10km.

- Bước sóng quang: 1310 nm.

- Hỗ trợ đầu nối MPO.

Features

- RoHS-6 compliant

- Compliant with 40G Ethernet IEEE802.3ba and 40GBASE-LR4 Standard

- QSFP+ MSA compliant

- Compliant with QDR/DDR Infiniband data rates

- Up to 11.2Gbps data rate per wavelength

- 4 CWDM lanes MUX/DEMUX design

- Up to 10km transmission

- Operating case temperature: 0~70°C

- Maximum 3.5W operation power

- RoHS compliant

Applications

- 40G BASE-LR4 Ethernet Links

- Infiniband QDR and DDR interconnects

- Client-side 40G Telecom connections

- Hàng chính hãng WINTOP.

- Bảo hành: 12 tháng.

Giá: 6.846.000 VND (Đã bao gồm VAT)

Số lượng :

Thêm vào giỏ Mua ngay


Chia se tren Facebook
Sản phẩm liên quan

Tel:(028) 7300 1535
Showroom:92K Nguyễn Thái Sơn - Phường 3 - Q.Gò Vấp - Tp.HCM
Website:www.sieuthivienthong.com
Email:info@sieuthivienthong.com