1000Mbps Singlemode SC Media Converter COMMSCOPE/AMP (1591022-9)

Trang Chủ >> Cáp mạng và phụ kiện >> Cáp mạng AMP >> 1000Mbps Singlemode SC Media Converter COMMSCOPE/AMP (1591022-9)
Mã số:11010988
1000Mbps Singlemode SC Media Converter COMMSCOPE/AMP (1591022-9)

 1000Mbps Singlemode SC Media Converter COMMSCOPE/AMP (1591022-9)

- Part number: 1591022-9.

- 1000 Base TX to 1000 Base LX(SC) Convertor SM Fiber.

Thông số kỹ thuật

Interface cáp đồng RJ-45 auto MDI/MDIX
Đầu nối sợi quang Singlemode SC
Loại sợi quang Singlemode 9/125 µm
Khoảng cách truyền 10km
Budget quang 6dB
Bước sóng 850nm
Bảng địa chỉ MAC 1024 entry
Kích thước Packet 64 - 1522
Tốc độ forward tối đa 10 Mbps: 14,880 pps; 100 Mbps: 148,800 pps; 1000 Mbps: 1,488,000 pps
Phương thức forwarding Store and forward
Flow control Back pressure & flow control
Nhiệt độ hoạt động 0 – 45 °C
Độ ẩm 10 – 90%
Kích thước 84 x 25 x 118 mm
Giá: 12.696.000 VND

Số lượng :

Thêm vào giỏ Mua ngay


Chia se tren Facebook
Sản phẩm liên quan

Tel:(028) 7300 1535
Showroom:92K Nguyễn Thái Sơn - Phường 3 - Q.Gò Vấp - Tp.HCM
Website:www.sieuthivienthong.com
Email:info@sieuthivienthong.com