Hỗ trợ kinh doanh

Ms. Nhi: 0918 891 771
Ms. Tuyết: 0915 762 088
Ms. Linh: 0918 489 013
Ms. Oanh: 0918 489 023
Ms. Lê: 0916 514 469
Ms. Huệ: 028-7300 1535
Ms. Thảo: 028-3588 6355
Ms. Vân: 0914 801 001

Chăm sóc khách hàng

0916 287 068

SFP Single-Mode Fiber 10Gbps Ubiquiti UF-SM-10G-S

Trang Chủ >> Thiết bị mạng >> Thiết bị mạng UBIQUITI UniFi >> SFP Single-Mode Fiber 10Gbps Ubiquiti UF-SM-10G-S
Mã số:04283778
SFP Single-Mode Fiber 10Gbps Ubiquiti UF-SM-10G-S

SFP Single-Mode Fiber 10Gbps Ubiquiti UF-SM-10G-S

- Supported Media: Single-Mode Fiber.

- Connector Type: LC.

- TX Wavelength: Blue: 1270nm/Red: 1330nm.

- RX Wavelength: Blue: 1330 nm/Red: 1270nm.

- Data Rate: 10Gbps.

- Cable Distance: 10km.

- Pack Options: 1-Pair.

Giá: 6.084.000 VND

Số lượng :

Thêm vào giỏ Mua ngay


Chia se tren Facebook
Sản phẩm liên quan

Tel:(028) 7300 1535
Showroom:92K Nguyễn Thái Sơn - Phường 3 - Q.Gò Vấp - Tp.HCM
Website:www.sieuthivienthong.com
Email:info@sieuthivienthong.com