Hỗ trợ kinh doanh

Ms. Linh: 0918 489 013
Ms. Vân: 0914 801 001
Ms. Tuyết: 0915 762 088
Ms. Lê: 0916 514 469
Ms. Nhi: 0918 891 771
Ms. Oanh: 0918 489 023
Ms. Thảo: 028-3588 6355
Ms. Huệ: 028-7300 1535

Hỗ trợ bảo hành kỹ thuật

(028) 73 00 20 49

Chăm sóc khách hàng

0916 287 068

1000Base-T SFP Transceiver PLANET MGB-GT

Trang Chủ >> Thiết bị mạng >> Thiết bị mạng PLANET >> 1000Base-T SFP Transceiver PLANET MGB-GT
Mã số:04020051
1000Base-T SFP Transceiver PLANET MGB-GT

1000Base-T SFP Transceiver PLANET MGB-GT

-       Làm việc với chuẩn IEEE 802.3ab Gigabit Ethernet.

-       Cổng quang tốc độ 1000Mbps.

-       Thiết kế đầu cắm SFP theo đúng chuẩn công nghiệp.

-       Kết nối Duplex LC.

-       PECL lối vào và lối ra.

-       Nguồn điện 3.3V.

-       Tín hiệu TTL nhận biết chỉ thị.

-       Hot Pluggable.

-       Khoảng cách tối đa: 100 mét.

-       Làm việc tương thích với chuẩn EN 60825-1.

-       Sử dụng không cần cài đặt.

-       Comply with the IEEE 802.3ab Gigabit Ethernet standard.

-       1 x 1000Mbps TP/ LC fiber port.

-       Duplex/Single LC connector.

-       Differential PECL inputs and outputs.

-       Single power supply 3.3V.

-       TTL signal detect indicator.

-       Hot Pluggable.

-       Class 1 laser product complies with EN 60825-1.

-       Plug and Play Installation.

Đặc tính kỹ thuật

MGB-GT

PHY Type

IEEE 802.3ab 1000BASE-T

Connector

RJ45, Auto-negotiation, Auto-MDI/MDI-X

Maximum Distance

100m

Operating Temperature

0 ~ 60ºC

-       Sản suất tại Taiwan.

-       Bảo hành: 12 tháng.

Giá: Vui lòng gọi

Số lượng :

Thêm vào giỏ Mua ngay


Chia se tren Facebook
Sản phẩm liên quan

Tel:(028) 7300 1535
Showroom:92K Nguyễn Thái Sơn - Phường 3 - Q.Gò Vấp - Tp.HCM
Website:www.sieuthivienthong.com
Email:info@sieuthivienthong.com