Hỗ trợ kinh doanh

Ms. Linh: 0918 489 013
Ms. Tuyết: 0915 762 088
Ms. Nhi: 0918 891 771
Ms. Lê: 0916 514 469
Ms. Quỳnh: 028-7300 1535
Ms. Thảo: 028-3588 6355
Ms. Vân: 0914 801 001

Chăm sóc khách hàng

0916 287 068

HP Aruba 1G SFP LC LX Transceiver J4859D

Trang Chủ >> Thiết bị mạng >> Thiết bị mạng HP >> HP Aruba 1G SFP LC LX Transceiver J4859D
Mã số:04300023
HP Aruba 1G SFP LC LX Transceiver J4859D

HP Aruba 1G SFP LC LX Transceiver J4859D

- 1G SFP LC LX 10km SMF Transceiver.

- Product Type: SFP (mini-GBIC).

- Interfaces/Ports: 1 x LC 1000Base-LX Network.

- Media Type Supported: Optical Fiber.

- Fiber Mode Supported: Single-mode.

- Ethernet Technology: Gigabit Ethernet.

- Network Technology: 1000Base-LX.

- Distance: 10km. 

- Application/Usage: Data Networking, Optical Network.

- Dimensions: 0.6 x 2.2 x 0.5 inch.

- Hàng chính hãng HP.

- Bảo hành: 12 tháng.

 

Giá: 13.200.000 VND (Đã bao gồm VAT)

Số lượng :

Thêm vào giỏ Mua ngay


Chia se tren Facebook
Sản phẩm liên quan

Tel:(028) 7300 1535
Showroom:92K Nguyễn Thái Sơn - Phường 3 - Q.Gò Vấp - Tp.HCM
Website:www.sieuthivienthong.com
Email:info@sieuthivienthong.com