Hỗ trợ kinh doanh

Ms. Nhi: 0918 891 771
Ms. Linh: 0918 489 013
Ms. Lê: 0916 514 469
Ms. Tuyết: 0915 762 088
Ms. Vy: 0919 783 088
Ms. Huệ: 028-7300 1535
Ms. Thảo: 028-3588 6355
Ms. Vân: 0914 801 001

Hỗ trợ bảo hành kỹ thuật

(028) 73 00 20 49

Chăm sóc khách hàng

0916 287 068

16-Port 10/100Base-T(X) + 2-Port Gigabit Switch WINTOP YT-CS1018-2GF2GT16T

Trang Chủ >> Thiết bị mạng >> Switch WINTOP >> 16-Port 10/100Base-T(X) + 2-Port Gigabit Switch WINTOP YT-CS1018-2GF2GT16T
Mã số:04570005
16-Port 10/100Base-T(X) + 2-Port Gigabit Switch WINTOP YT-CS1018-2GF2GT16T

16-Port 10/100Base-T(X) + 2-Port Gigabit Switch WINTOP YT-CS1018-2GF2GT16T

- 16 cổng TX RJ45 tốc độ 10/100Mbps và 2 cổng Gigabit combo ports, SFP socket tốc độ 10/100/1000Mbps.

- Sử dụng cáp quang Singlemode 9/125nm hoặc Multimode 50/125nm.

- Kết nối cổng quang Fiber SFP socket (Combo 2 cổng quang  sử dụng module quang và 2 cổng RJ45) tốc độ 10/100/1000Mbps.

- Truyền dữ liệu tín hiệu quang lên tới 20Km đối với Singlemode, truyền dữ liệu lên tới 2Km đối với Multimode.

- Tương thích chuẩn IEEE802.3, IEEE802.3u/ab/z.

- Tự động kết nối MDI/MDI-X.

- Hỗ trợ địa chỉ MAC.

- Hỗ trợ tự học địa chỉ MAC.

- MAC address table: 4K.

- Backboard bandwidth: 8.8Gbps.

- Packet forwarding rate: 6.55 Mpps.

- Lưu trữ và chuyển tiếp.

- Đèn LED hiển thị tình trạng làm việc của thiết bị.

- Hỗ trợ độ dài gói tin 1552/ 1536 byte.

- Input voltage: 100~240VAC.

- Input current: max 300mA.

- Kích thước: 440 x 210 x 44mm.

- Trọng lượng: 2.4kg.

- Bảo hành: 12 tháng.

 

Giá: Vui lòng gọi

Số lượng :

Thêm vào giỏ Mua ngay


Chia se tren Facebook
Sản phẩm liên quan

Tel:(028) 7300 1535
Showroom:92K Nguyễn Thái Sơn - Phường 3 - Q.Gò Vấp - Tp.HCM
Website:www.sieuthivienthong.com
Email:info@sieuthivienthong.com