Hỗ trợ kinh doanh

Ms. Linh: 0918 489 013
Ms. Nhi: 0918 891 771
Ms. Oanh: 0918 489 023
Ms. Lê: 0916 514 469
Ms. Phước: 0919 783 088
Ms. Huệ: 028-7300 1535
Ms. Thảo: 028-3588 6355
Ms. Tuyết: 0915 762 088
Ms. Vân: 0914 801 001

Hỗ trợ bảo hành kỹ thuật

(028) 73 00 20 49

Chăm sóc khách hàng

0916 287 068

Single Mode BIDI SFP Optical Transceiver HIKVISION HK-1.25G-20-1550

Trang Chủ >> Thiết bị mạng >> Switch PoE HIKVISION >> Single Mode BIDI SFP Optical Transceiver HIKVISION HK-1.25G-20-1550
Mã số:04260014
Single Mode BIDI SFP Optical Transceiver HIKVISION HK-1.25G-20-1550

Single Mode BIDI SFP Optical Transceiver HIKVISION HK-1.25G-20-1550

- Kết nối cổng quang: LC.

- Tốc độ truyền dữ liệu: 1.25Gbps.

- Loại tín hiệu: Single-Mode.

- Khoảng cách truyền dữ liệu: 20 km.

- Bước sóng phát Tx: 1550 nm.

- Bước sóng thu Rx: 1310 nm.

- Sử dụng sợi quang đơn để truyền dữ liệu.

- Tiêu chuẩn: RoHS.

- Nguồn điện: 3.3V.

- Nhiệt độ hoạt động: 0ºC ~ 70ºC.

Đặc tính kỹ thuật

Storage temperature -40°C to 85°C
Supply voltage -0.5V - 3.6V
Power supply current 300mA
Operating temperature 0°C to 70°C (Top1)
-40°C to 85°C (Top2)
Supply voltage 3.1V to 3.3V
Data Rate 1250 MB/s
Wavelength Tx/Rx 1550/1310 nm
Voltage 500mV ~ 2400mV
Input voltage low 0V ~ 0.5V

- Bảo hành: 24 tháng.

Giá: Vui lòng gọi

Số lượng :

Thêm vào giỏ Mua ngay


Chia se tren Facebook
Sản phẩm liên quan

Tel:(028) 7300 1535
Showroom:92K Nguyễn Thái Sơn - Phường 3 - Q.Gò Vấp - Tp.HCM
Website:www.sieuthivienthong.com
Email:info@sieuthivienthong.com