Hỗ trợ kinh doanh

Ms. Linh: 0918 489 013
Ms. Phước: 0919 783 088
Ms. Oanh: 0918 489 023
Ms. Nhi: 0918 891 771
Ms. Lê: 0916 514 469
Ms. Huệ: 028-7300 1535
Ms. Thảo: 028-3588 6355
Ms. Vân: 0914 801 001

Hỗ trợ bảo hành kỹ thuật

(028) 73 00 20 49

Chăm sóc khách hàng

0916 287 068

10GBASE-SR SFP+ Module PANASONIC PN59021

Trang Chủ >> Thiết bị mạng >> Switch PANASONIC >> 10GBASE-SR SFP+ Module PANASONIC PN59021
Mã số:14969
10GBASE-SR SFP+ Module PANASONIC PN59021

10GBASE-SR SFP+ Module PANASONIC PN59021

Specification

Model PN59021
Applicable cable Multimode fiber cable (50/125 μm) (62.5/125 μm)
Maximum transmission distance 300m (MMF 50/125 μm, mode bandwidth 2000 MHz/ km)
82m (MMF 50/125 μm, mode bandwidth 500 MHz/ km)
66m (MMF 50/125μm, mode bandwidth 400 MHz/ km)
33m (MMF 62.5/125 μm, mode bandwidth 200 MHz/km)
26m (MMF 62.5/125 μm, mode bandwidth 160 MHz/km)
Optical transceiver Light wavelength 850 nm
Light receiving sensitivity -11.1 dBm
Optical fiber output -7.1 ~ -1.0 dBm
Power consumption 1.0W
Operating temperature 0 ~ 50°C
Operating Humidity 20 to 80% RH (without condensation)
External dimensions 9 x 15 x 57 mm

- Bảo hành: 12 tháng.

Giá: 36.000.000 VND

Số lượng :

Thêm vào giỏ Mua ngay


Chia se tren Facebook
Sản phẩm liên quan

Tel:(028) 7300 1535
Showroom:92K Nguyễn Thái Sơn - Phường 3 - Q.Gò Vấp - Tp.HCM
Website:www.sieuthivienthong.com
Email:info@sieuthivienthong.com