Hỗ trợ kinh doanh

Ms. Linh: 0918 489 013
Ms. Phước: 0919 783 088
Ms. Oanh: 0918 489 023
Ms. Nhi: 0918 891 771
Ms. Lê: 0916 514 469
Ms. Huệ: 028-7300 1535
Ms. Thảo: 028-3588 6355
Ms. Vân: 0914 801 001

Hỗ trợ bảo hành kỹ thuật

(028) 73 00 20 49

Chăm sóc khách hàng

0916 287 068

10GBASE-LR SFP+ Module PANASONIC PN59023

Trang Chủ >> Thiết bị mạng >> Switch PANASONIC >> 10GBASE-LR SFP+ Module PANASONIC PN59023
Mã số:14970
10GBASE-LR SFP+ Module PANASONIC PN59023

10GBASE-LR SFP+ Module PANASONIC PN59023

Specification

Model PN59023
Applicable cable Single mode fiber cable
Maximum transmission distance 10km
Optical transceiver Light wavelength 1310 nm
Light receiving sensitivity -12.6 dBm
Optical fiber output -6.0 ~ 0.5 dBm
Power consumption 1.25W
Operating temperature 0 ~ 50°C
Operating Humidity 20 to 80% RH (without condensation)
External dimensions 9 x 15 x 57 mm
Mass 17g

- Bảo hành: 12 tháng.

Giá: 71.875.000 VND

Số lượng :

Thêm vào giỏ Mua ngay


Chia se tren Facebook
Sản phẩm liên quan

Tel:(028) 7300 1535
Showroom:92K Nguyễn Thái Sơn - Phường 3 - Q.Gò Vấp - Tp.HCM
Website:www.sieuthivienthong.com
Email:info@sieuthivienthong.com