Hỗ trợ kinh doanh

Ms. Oanh: 0918 489 023
Ms. Lê: 0916 514 469
Ms. Vân: 0914 801 001
Ms. Nhi: 0918 891 771
Ms. Huệ: 028-7300 1535
Ms. Thảo: 028-3588 6355
Ms. Phước: 0919 783 088

Hỗ trợ bảo hành kỹ thuật

(028) 73 00 20 49

Chăm sóc khách hàng

0916 287 068

1000BASE-LX SFP Module PANASONIC PN54023K

Trang Chủ >> Thiết bị mạng >> Switch PANASONIC >> 1000BASE-LX SFP Module PANASONIC PN54023K
Mã số:14968
1000BASE-LX SFP Module PANASONIC PN54023K

1000BASE-LX SFP Module PANASONIC PN54023K

Specification

Model PN54023K
Applicable cable Multimode fiber cable (50/125 μm) (62.5/ 125 μm)
Maximum transmission distance 550m (MMF 50/125 μm, mode bandwidth 500 MHz/km)
500m (MMF 50/125 μm, mode bandwidth 400 MHz/km)
275m (MMF 62.5/125 μm, mode bandwidth 200 MHz/km)
220m (MMF 62.5/ 125 μm, mode bandwidth 160 MHz/ km)
Optical transceiver Light wavelength 850 nm
Light receiving sensitivity -18 dBm
Optical fiber output -9.5 ~ -4.0 dBm
Power consumption 0.7W
Operating temperature 0 ~ 50°C
Operating Humidity 20 to 80% RH (without condensation)
External dimensions 9 x 15 x 57 mm
Mass 17g

- Bảo hành: 12 tháng.

Giá: 14.375.000 VND

Số lượng :

Thêm vào giỏ Mua ngay


Chia se tren Facebook
Sản phẩm liên quan

Tel:(028) 7300 1535
Showroom:92K Nguyễn Thái Sơn - Phường 3 - Q.Gò Vấp - Tp.HCM
Website:www.sieuthivienthong.com
Email:info@sieuthivienthong.com