Hỗ trợ kinh doanh

Ms. Linh: 0918 489 013
Ms. Oanh: 0918 489 023
Ms. Lê: 0916 514 469
Ms. Phước: 0919 783 088
Ms. Vân: 0914 801 001
Ms. Huệ: 028-7300 1535
Ms. Thảo: 028-3588 6355
Ms. Nhi: 0918 891 771

Hỗ trợ bảo hành kỹ thuật

(028) 73 00 20 49

Chăm sóc khách hàng

0916 287 068

10G BASE-LR SFP Cisco SFP-10G-LR-X

Trang Chủ >> Thiết bị mạng >> SWITCH CISCO >> 10G BASE-LR SFP Cisco SFP-10G-LR-X
Mã số:28779
10G BASE-LR SFP Cisco SFP-10G-LR-X

10G BASE-LR SFP Cisco SFP-10G-LR-X  

- 10GBASE-LR SFP Module for Extended Temp range.

- Cisco 10GBASE-LR SFP+ transceiver module for SMF, 1310-nm wavelength, LC duplex connector, extended temperature range.

Specification

Device Type Plug-in module
Form Factor SFP+
Date Rate 10.3Gbps
Wavelength 1310nm
Power Budget 7dB
Max Reach Distance 10km
Transmit Power -6~-0.5dBm
Receive Sensitivity -15dBm
Voltage 3.3V
Power Consumption 1W
Connector Dual LC
Fiber Type SMF
Operation Temperature -5 to 85 °C
Certifications CE, FCC, TUV, UL, RoHS, ISO9000:2001

- Bảo hành: 12 tháng.

Giá: 55.107.000 VND

Số lượng :

Thêm vào giỏ Mua ngay


Chia se tren Facebook
Sản phẩm liên quan

Tel:(028) 7300 1535
Showroom:92K Nguyễn Thái Sơn - Phường 3 - Q.Gò Vấp - Tp.HCM
Website:www.sieuthivienthong.com
Email:info@sieuthivienthong.com