Dây nhảy quang Dintek 9/125um Single-mode Simplex SC/LC (3 mét)

Trang Chủ >> Cáp mạng và phụ kiện >> Cáp-phụ kiện Dintek >> Dây nhảy quang Dintek 9/125um Single-mode Simplex SC/LC (3 mét)
Mã số:08219241
Dây nhảy quang Dintek 9/125um Single-mode Simplex SC/LC (3 mét)

Dây nhảy quang Dintek 9/125um Single-mode Simplex SC/LC (3 mét)

- Dây nhảy quang Dintek 9/125um Single-mode Simplex SC/LC (3 mét) dùng để đấu nối giữa ODF với các thiết bị khác như bộ chuyển đổi quang điện, module quang, switch quang...

- Connector types: SC/LC.

- Micron: 9/125um.

- Type Fiber: Single-mode.

- Type: Simplex.

- Insertion Loss: < 0.2dB.

- Return Loss Singlemode: PC>45dB; UPC>55dB; APC >60dB.

- Operating Temperature: -40 to +85°C.

Giá: 60.000 VND (Đã bao gồm VAT)

Số lượng :

Thêm vào giỏ Mua ngay


Chia se tren Facebook
Sản phẩm liên quan

Tel:(028) 7300 1535
Showroom:92K Nguyễn Thái Sơn - Phường 3 - Q.Gò Vấp - Tp.HCM
Website:www.sieuthivienthong.com
Email:info@sieuthivienthong.com