Chuyển đổi Quang-điện Video 4 kênh Converter BTON BT-HD4V1DF-T/R

Trang Chủ >> Chuyển đổi Quang-điện >> Video Converter BTON >> Chuyển đổi Quang-điện Video 4 kênh Converter BTON BT-HD4V1DF-T/R
Mã số:03070073
Chuyển đổi Quang-điện Video 4 kênh Converter BTON BT-HD4V1DF-T/R

Chuyển đổi Quang-điện Video 4 kênh Converter BTON BT-HD4V1DF-T/R

-4ch HD-TVI/CVI/AHD Video, 1ch Reverse RS485 Data, 1080P, single fiber, single mode, FC, 20km.

-Bộ chuyển đổi quang điện Video Converter Single Mode.

-Khoảng cách truyền lên đến 20 km.

-Sử dụng 1 sợi cáp để truyền tín hiệu.

-4 kênh HD-TVI/CVI/AHD 1080P.

-Kết nối Video: BNC.

-Bước sóng quang: 1310/1550 nm.

-Hỗ trợ cổng Data: Reverse RS485.

-Ngõ giao tiếp quang: Kết nối FC/SC/ST (tùy chọn).

-Các LED chỉ thị nguồn và trạng thái hoạt động.

-Nguồn điện: 5VDC/ 1A (tùy chọn).

-Bao gồm: 1 bộ thu và 1 bộ phát.

-Sản xuất tại China.

-Bảo hành: 15 tháng (Adaptor bảo hành 6 tháng).

Giá: 2.334.500 VND

Số lượng :

Thêm vào giỏ Mua ngay


Chia se tren Facebook
Sản phẩm liên quan

Tel:(028) 7300 1535
Showroom:92K Nguyễn Thái Sơn - Phường 3 - Q.Gò Vấp - Tp.HCM
Website:www.sieuthivienthong.com
Email:info@sieuthivienthong.com