Chuyển đổi Quang-điện Video 1 kênh Converter BTON BT-H1V1D-T/R

Trang Chủ >> Chuyển đổi Quang-điện >> Video Converter BTON >> Chuyển đổi Quang-điện Video 1 kênh Converter BTON BT-H1V1D-T/R
Mã số:16303
Chuyển đổi Quang-điện Video 1 kênh Converter BTON BT-H1V1D-T/R

Chuyển đổi Quang-điện Video 1 kênh Converter BTON BT-H1V1D-T/R

- Bộ chuyển đổi quang điện Video Converter Single Mode.

- Khoảng cách truyền lên đến 20 km.

- Sử dụng 1 sợi cáp để truyền tín hiệu.

- 1 kênh HD-TVI/CVI/AHD 720P & 960P.

- Kết nối Video: BNC.

- Bước sóng quang: 1310/1550 nm.

- Hỗ trợ cổng Data RS485.

- Ngõ giao tiếp quang: Kết nối FC/SC/ST (tùy chọn).

- Các LED chỉ thị nguồn và trạng thái hoạt động.

- Nguồn điện: 5VDC/2A (tùy chọn).

- Bao gồm: 1 bộ thu và 1 bộ phát.

Đặc tính kỹ thuật

Model BT-H1V1D-T/R
Bước sóng 1310nm/1550nm
Nguồn ra  -8~3dBm
Sợi quang single mode
Độ nhạy Rx -25dBm
Đầu nối quang FC/ST/SC (không bắt buộc)
Khoảng cách 20 km
Số Kênh 1
Trở kháng đầu vào/đầu ra  BNC 75Ω (unbalance)
Điện áp đầu vào/đầu ra video tiêu chuẩn 1.0Vp-p
Băng thông Video 45MHz
Băng thông mẫu 10bit
Tần số mẫu 108MHz
Thời gian tăng và giảm <0.8ns
Differential Gain   < ±1.5%
Differential Phase   < ±1°
Đầu Kết nối  BNC
Nguồn DC5V/2A
Tiêu thụ điện năng ≤6W
Nhiệt độ -40ºC ~75ºC
Độ ẩm 10%~90% RH
Cài đặt Gắn tường
MTBF ≥ 100000 Giờ  

- Sản xuất tại China.

- Bảo hành: 15 tháng (Adaptor bảo hành 6 tháng).

Giá: 1.725.000 VND

Chuyển đổi Quang-điện Video 1 kênh Converter BTON BT-H1V1D-T/R
Tặng ngay 100.000 đồng

Số lượng :

Thêm vào giỏ Mua ngay


Chia se tren Facebook
Sản phẩm liên quan

Tel:(028) 7300 1535
Showroom:92K Nguyễn Thái Sơn - Phường 3 - Q.Gò Vấp - Tp.HCM
Website:www.sieuthivienthong.com
Email:info@sieuthivienthong.com