Module quang WINTOP YTPS-E53-20SD

Trang Chủ >> Chuyển đổi Quang-điện >> SFP Transceiver WINTOP >> Module quang WINTOP YTPS-E53-20SD
Mã số:03129962
Module quang WINTOP YTPS-E53-20SD

Module quang WINTOP YTPS-E53-20SD

- 155M SFP SM WDM Tx1550/Rx1310 FP 20KM SC.

- Khoảng cách truyền cáp quang: 20km.

- Cổng kết nối quang: SC.

- Bước sóng quang: TX: 1550nm; RX: 1310nm.

- Loại tín hiệu: Single-Mode.

- Tốc độ truyền dữ liệu: 155M Single fiber SFP.

- Giao diện kết nối quang Single Fiber SC.

- Nhiệt độ hoạt động: 0 - 70°C.

- Nguồn điện: 3.3V.

- Hàng chính hãng WINTOP.

- Bảo hành: 12 tháng.

Giá: Vui lòng gọi

Số lượng :

Thêm vào giỏ Mua ngay


Chia se tren Facebook
Sản phẩm liên quan

Tel:(028) 7300 1535
Showroom:92K Nguyễn Thái Sơn - Phường 3 - Q.Gò Vấp - Tp.HCM
Website:www.sieuthivienthong.com
Email:info@sieuthivienthong.com