Module quang WINTOP YTPD-G547~61-40LD

Trang Chủ >> Chuyển đổi Quang-điện >> SFP Transceiver WINTOP >> Module quang WINTOP YTPD-G547~61-40LD
Mã số:03121557
Module quang WINTOP YTPD-G547~61-40LD

Module quang WINTOP YTPD-G547~61-40LD

- 1.25G CWDM SFP SM 1470~1610nm DFB 40km LC.

- Khoảng cách truyền cáp quang: 40km.

- Cổng kết nối quang: LC.

- Bước sóng quang: 1470~1610nm.

- Loại tín hiệu: Single-Mode.

- Tốc độ truyền dữ liệu: 1.25G dual fiber CWDM SFP.

- Nhiệt độ hoạt động: 0 - 70°C.

- Nguồn điện: 3.3V.

- Hàng chính hãng WINTOP.

- Bảo hành: 12 tháng.

Giá: Vui lòng gọi

Số lượng :

Thêm vào giỏ Mua ngay


Chia se tren Facebook
Sản phẩm liên quan

Tel:(028) 7300 1535
Showroom:92K Nguyễn Thái Sơn - Phường 3 - Q.Gò Vấp - Tp.HCM
Website:www.sieuthivienthong.com
Email:info@sieuthivienthong.com