Module quang WINTOP YTPD-E59-80L

Trang Chủ >> Chuyển đổi Quang-điện >> SFP Transceiver WINTOP >> Module quang WINTOP YTPD-E59-80L
Mã số:03120004
Module quang WINTOP YTPD-E59-80L

Module quang WINTOP YTPD-E59-80L

Khoảng cách truyền cáp quang: 80 km

Cổng kết nối quang: LC

Bước sóng quang: 1550 nm

Loại cáp: Single-mode

Tốc độ truyền dữ liệu: 155Mbps dual fiber SFP

Nhiệt độ hoạt động: 0 - 70°C

Nguồn điện: 3.3V

Hàng chính hãng WINTOP

Bảo hành: 12 tháng

Giá: 1.460.000 VND

Số lượng :

Thêm vào giỏ Mua ngay


Chia se tren Facebook
Sản phẩm liên quan

Tel:(028) 7300 1535
Showroom:92K Nguyễn Thái Sơn - Phường 3 - Q.Gò Vấp - Tp.HCM
Website:www.sieuthivienthong.com
Email:info@sieuthivienthong.com