Industrial Gigabit Ethernet SFP Module WINTOP YT-PD-G59-80I-D

Trang Chủ >> Chuyển đổi Quang-điện >> SFP Transceiver WINTOP >> Industrial Gigabit Ethernet SFP Module WINTOP YT-PD-G59-80I-D
Mã số:04570333
Industrial Gigabit Ethernet SFP Module WINTOP YT-PD-G59-80I-D

Industrial Gigabit Ethernet SFP Module WINTOP YT-PD-G59-80I-D

- Industrial grade, Single mode, 80Km.

- Khoảng cách truyền cáp quang: 80km.

- Loại tín hiệu: Single-mode.

- Hàng chính hãng WINTOP.

- Bảo hành: 12 tháng.

Giá: 1.372.000 VND (Đã bao gồm VAT)

Số lượng :

Thêm vào giỏ Mua ngay


Chia se tren Facebook
Sản phẩm liên quan

Tel:(028) 7300 1535
Showroom:92K Nguyễn Thái Sơn - Phường 3 - Q.Gò Vấp - Tp.HCM
Website:www.sieuthivienthong.com
Email:info@sieuthivienthong.com