Industrial Gigabit Ethernet BIDI-SFP Module WINTOP YT-PS-G54-80LI-D

Trang Chủ >> Chuyển đổi Quang-điện >> SFP Transceiver WINTOP >> Industrial Gigabit Ethernet BIDI-SFP Module WINTOP YT-PS-G54-80LI-D
Mã số:03120182
Industrial Gigabit Ethernet BIDI-SFP Module WINTOP YT-PS-G54-80LI-D

Industrial Gigabit Ethernet BIDI-SFP Module WINTOP YT-PS-G54-80LI-D

- Industrial grade, Single mode, Single fiber, 80Km, TX:1550T, RX:1490.

- Bước sóng quang: TX: 1550nm; RX: 1490nm.

- Khoảng cách truyền cáp quang: 80km.

- Loại tín hiệu: Single-mode.

- Giao diện kết nối quang Single fiber.

- Hàng chính hãng WINTOP.

- Bảo hành: 12 tháng.

Giá: 1.820.000 VND (Đã bao gồm VAT)

Số lượng :

Thêm vào giỏ Mua ngay


Chia se tren Facebook
Sản phẩm liên quan

Tel:(028) 7300 1535
Showroom:92K Nguyễn Thái Sơn - Phường 3 - Q.Gò Vấp - Tp.HCM
Website:www.sieuthivienthong.com
Email:info@sieuthivienthong.com