SFP Transceiver 155M Single Fiber NETONE NO-SFP3-20A

Trang Chủ >> Chuyển đổi Quang-điện >> SFP Transceiver NETONE >> SFP Transceiver 155M Single Fiber NETONE NO-SFP3-20A
Mã số:56710
SFP Transceiver 155M Single Fiber NETONE NO-SFP3-20A

SFP Transceiver 155M Single Fiber NETONE NO-SFP3-20A

- Module quang 155M Single Fiber NETONE NO-SFP3-20A hỗ trợ tín hiệu truyền trên một sợi quang với cáp quang Single-Mode.

- Độ dài bước sóng (Wavelenght): 1310nm/1550nm.

- Tốc độ truyền dữ liệu (Data Rate): 155Mbps.

- Khoảng cách truyền cáp quang (Distance): 20km.

- Sản xuất: Taiwan.

- Bảo hành: 12 tháng.

Giá: 600.000 VND

Số lượng :

Thêm vào giỏ Mua ngay


Chia se tren Facebook
Sản phẩm liên quan

Tel:(028) 7300 1535
Showroom:92K Nguyễn Thái Sơn - Phường 3 - Q.Gò Vấp - Tp.HCM
Website:www.sieuthivienthong.com
Email:info@sieuthivienthong.com