SFP Transceiver 155M Dual Fiber Multi-Mode Media NETONE NO-SFP3-02

Trang Chủ >> Chuyển đổi Quang-điện >> SFP Transceiver NETONE >> SFP Transceiver 155M Dual Fiber Multi-Mode Media NETONE NO-SFP3-02
Mã số:56702
SFP Transceiver 155M Dual Fiber Multi-Mode Media NETONE NO-SFP3-02

SFP Transceiver 155M Dual Fiber Multi-Mode Media NETONE NO-SFP3-02

- Module quang 155M Dual Fiber Multi-Mode Media NETONE NO-SFP3-02 hỗ trợ truyền tín hiệu trên hai sợi quang với cáp quang Multi – Mode.

- Độ dài bước sóng (Wavelenght): 1310nm.

- Tốc độ truyền dữ liệu (Data Rate): 155Mbps.

- Khoảng cách truyền cáp quang (Distance): 2km.

- Sản xuất: Taiwan.

- Bảo hành: 12 tháng.

 

Giá: 488.000 VND

Số lượng :

Thêm vào giỏ Mua ngay


Chia se tren Facebook
Sản phẩm liên quan

Tel:(028) 7300 1535
Showroom:92K Nguyễn Thái Sơn - Phường 3 - Q.Gò Vấp - Tp.HCM
Website:www.sieuthivienthong.com
Email:info@sieuthivienthong.com