SFP Transceiver 1.25G Dual Fiber Multi-Mode Media NETONE NO-SFP24-02

Trang Chủ >> Chuyển đổi Quang-điện >> SFP Transceiver NETONE >> SFP Transceiver 1.25G Dual Fiber Multi-Mode Media NETONE NO-SFP24-02
Mã số:56707
SFP Transceiver 1.25G Dual Fiber Multi-Mode Media NETONE NO-SFP24-02

SFP Transceiver 1.25G Dual Fiber Multi-Mode Media NETONE NO-SFP24-02

- Module quang 1.25G Dual Fiber Multi-Mode Media NETONE NO-SFP24-02 hỗ trợ truyền tín hiệu trên hai sợi quang với cáp quang Multi-Mode.

- Độ dài bước sóng (Wavelenght): 1310nm.

- Tốc độ truyền dữ liệu (Data Rate): 1.25Gbps.

- Khoảng cách truyền cáp quang (Distance): 2km.

- Sản xuất: Taiwan.

- Bảo hành: 12 tháng.

Giá: 520.000 VND

Số lượng :

Thêm vào giỏ Mua ngay


Chia se tren Facebook
Sản phẩm liên quan

Tel:(028) 7300 1535
Showroom:92K Nguyễn Thái Sơn - Phường 3 - Q.Gò Vấp - Tp.HCM
Website:www.sieuthivienthong.com
Email:info@sieuthivienthong.com