Chuyển đổi Quang-Điện Media Converter WINTOP YT-8110GSA-11-120-AS

Trang Chủ >> Chuyển đổi Quang-điện >> Media Converter WINTOP >> Chuyển đổi Quang-Điện Media Converter WINTOP YT-8110GSA-11-120-AS
Mã số:03110067
Chuyển đổi Quang-Điện Media Converter WINTOP YT-8110GSA-11-120-AS

Chuyển đổi Quang-Điện Media Converter WINTOP YT-8110GSA-11-120-AS

- Bộ chuyển đổi quang điện 1 cổng 10/100/1000Mbps Gigabit Ethernet.

- Khoảng cách truyền cáp quang: 120 km.

- Sử dụng 2 lõi quang để truyền tín hiệu.

- Kết nối cổng mạng: RJ45.

- Cổng kết nối quang: SC (Dual Fiber).

- Bước sóng quang: 1550 nm.

- Loại tín hiệu: Single-Mode.

- Tốc độ truyền dữ liệu: 10/100/1000 Mbps Gigabit Ethernet.

- Chuẩn giao tiếp: 10Base-TX, 100Base-TX, 100Base-TX, IEEE802.3u, IEEE802.3z, 1000Base-TX, 1000Base-FX.

- Tương thích chuẩn IEEE802.1 10Base-T, IEEE802.3u 100Base-TX,  IEEE802.3 100Base-FX.

- Hỗ trợ tự động kết nối MDI/MDI-X, tự động tương thích 10M/100M.

- Hỗ trợ truyền dẫn không đồng bộ Full/Half duplex, điểm tới điểm.

- Sử dụng nguồn 5VDC.

- Plug-and-play, dễ dàng lắp đặt.

- Hàng chính hãng WINTOP.

- Bảo hành: 12 tháng.

 

Giá: 3.668.500 VND

Chuyển đổi Quang-Điện Media Converter WINTOP YT-8110GSA-11-120-AS
Tặng ngay 100.000 đồng

Số lượng :

Thêm vào giỏ Mua ngay


Chia se tren Facebook
Sản phẩm liên quan

Tel:(028) 7300 1535
Showroom:92K Nguyễn Thái Sơn - Phường 3 - Q.Gò Vấp - Tp.HCM
Website:www.sieuthivienthong.com
Email:info@sieuthivienthong.com