10/100/1000M Dual Fiber Single-Mode Media Converter NETONE NO-MCF-GSM20

Trang Chủ >> Chuyển đổi Quang-điện >> Media Converter NETONE >> 10/100/1000M Dual Fiber Single-Mode Media Converter NETONE NO-MCF-GSM20
Mã số:55257
10/100/1000M Dual Fiber Single-Mode Media Converter NETONE NO-MCF-GSM20

10/100/1000M Dual Fiber Single-Mode Media Converter NETONE NO-MCF-GSM20 

- Bộ chuyển đổi quang điện 10/100/1000 Base-Tx to 1000Base-SC.

- Loại tín hiệu: Single-Mode.

- Khoảng cách truyền cáp quang: 20 km.

- Tốc độ truyền dữ liệu: 10/100/1000 Mbps.

- Sử dụng 2 lõi quang để truyền tín hiệu.

- Sản xuất tại Đài Loan.

- Bảo hành: 12 tháng.

Giá: 928.000 VND

Số lượng :

Thêm vào giỏ Mua ngay


Chia se tren Facebook
Sản phẩm liên quan

Tel:(028) 7300 1535
Showroom:92K Nguyễn Thái Sơn - Phường 3 - Q.Gò Vấp - Tp.HCM
Website:www.sieuthivienthong.com
Email:info@sieuthivienthong.com