Converter Kết hợp HDTEC 4 cổng Quang 2 cổng RJ45 100Mbps

Trang Chủ >> Chuyển đổi Quang-điện >> Media Converter HDTEC >> Converter Kết hợp HDTEC 4 cổng Quang 2 cổng RJ45 100Mbps
Mã số:68013
Converter Kết hợp HDTEC 4 cổng Quang 2 cổng RJ45 100Mbps

Converter Kết hợp HDTEC 4 cổng Quang 2 cổng RJ45 100Mbps

- Converter Kết hợp HDTEC 4 cổng Quang 2 cổng RJ45 100Mbps dùng để kết hợp với Converter khác.

- Bao gồm 4 cổng quang 100M 2A2B để kết hợp với converter khác.

- Fiber type: Single-mode, Single fiber, Chuẩn kết nối SC/UPC.

- Hỗ trợ 2 cổng RJ45 10/100Mbps.

- EMI certification: CE, FCC, VCCI, C-Tick.

- Optical wavelength: 1310nm - 1550nm.

- Transmission distance 25km.

- Bảo hành: 12 tháng.

Giá: Vui lòng gọi

Số lượng :

Thêm vào giỏ Mua ngay


Chia se tren Facebook
Sản phẩm liên quan

Tel:(028) 7300 1535
Showroom:92K Nguyễn Thái Sơn - Phường 3 - Q.Gò Vấp - Tp.HCM
Website:www.sieuthivienthong.com
Email:info@sieuthivienthong.com