Chuyển đổi quang điện Media Converter ApTek AP110-20S

Trang Chủ >> Chuyển đổi Quang-điện >> Media Converter APTEK >> Chuyển đổi quang điện Media Converter ApTek AP110-20S
Mã số:41106
Chuyển đổi quang điện Media Converter ApTek AP110-20S

Chuyển đổi quang điện Media Converter ApTek AP110-20S

- SFP slot dùng để gắn SFP 1.25G.

- Loại tín hiệu: Single-Mode hoặc Multi-Mode.

- Bảo hành: 12 tháng.

Giá: Vui lòng gọi

Số lượng :

Thêm vào giỏ Mua ngay


Chia se tren Facebook
Sản phẩm liên quan

Tel:(028) 7300 1535
Showroom:92K Nguyễn Thái Sơn - Phường 3 - Q.Gò Vấp - Tp.HCM
Website:www.sieuthivienthong.com
Email:info@sieuthivienthong.com